ACPL-336 Screw Air Compressors Fluid
Takaitaccen Bayani:
An ƙirƙira shi da ingantaccen mai tushe na roba da kuma zaɓaɓɓen abubuwan daɗaɗɗen ayyuka a hankali.Yana da kyakkyawan kwanciyar hankali da kwanciyar hankali da kwanciyar hankali mai girma da ƙarancin zafi.Akwai ƙananan ajiyar carbon da samuwar sludge, wanda zai iya tsawaita rayuwar kwampreso kuma ya rage farashin aiki.Lokacin aiki shine sa'o'i 6000-8000 a ƙarƙashin daidaitattun yanayin aiki, wanda ya dace da duk nau'in nau'in nau'in nau'in iska.
Compressor Lubricant
Class III hydrogenated tushe mai + ester tushe mai + Babban aiki fili ƙari.
Gabatarwar Samfur
An ƙirƙira shi da ingantaccen mai tushe na roba da kuma zaɓaɓɓen abubuwan daɗaɗɗen ayyuka a hankali.Yana da kyakkyawan kwanciyar hankali da kwanciyar hankali da kwanciyar hankali mai girma da ƙarancin zafi.Akwai ƙananan ajiyar carbon da samuwar sludge, wanda zai iya tsawaita rayuwar kwampreso kuma ya rage farashin aiki.Lokacin aiki shine sa'o'i 6000-8000 a ƙarƙashin daidaitattun yanayin aiki, wanda ya dace da duk nau'in nau'in nau'in nau'in iska.
ACPL-336 Ayyukan Samfur da Fasa
●Kyakkyawan kwanciyar hankali da kwanciyar hankali da kwanciyar hankali mai zafi wanda zai iya tsawaita rayuwar kwampreso
●Matsakaicin rashin ƙarfi yana rage kulawa kuma yana adana farashi mai cinyewa
●Fitaccen mai yana inganta ingantaccen aiki
●Rayuwar sabis: 6000-8000H, 8000H a daidaitaccen yanayin aiki
●Zazzabi mai dacewa: 85 ℃-95 ℃
●Zagayowar canjin mai: 6000H, ≤95℃

Manufar
ACPL 336 yana tare da ingantaccen mai tushe na roba da kuma zaɓaɓɓun abubuwan ƙara ayyuka masu inganci a hankali.Yana da kyakkyawan kwanciyar hankali da kwanciyar hankali da kwanciyar hankali mai girma da ƙarancin zafi.Yana da babban aiki kuma yana da darajar tattalin arziki don manyan compressors.Ana iya amfani dashi har tsawon lokacin gudu 6000 H a ƙarƙashin digiri 95.Ya dace da duk samfuran duniya.
SUNAN AIKIN | UNIT | BAYANI | AUNA DATA | HANYAR GWADA |
BAYYANA | - | Mara launi zuwa kodadde rawaya | kodadde rawaya | Na gani |
NASARA | 46 | |||
YAWA | 25oC,kg/l | 0.865 | ||
KINEMATIC NINKI @40℃ | mm2/s | 41.4-50.6 | 45.1 | Saukewa: ASTM D445 |
KINEMATIC NINKI @100℃ | mm2/s | data auna | 7.76 | Saukewa: ASTM D445 |
VISCOSITY INDEX | 142 | |||
FLASH POIN | °C | > 220 | 262 | Saukewa: ASTM D92 |
DON BAYANI | °C | <-33 | -45 | Saukewa: ASTM D97 |
ARZIKI KYAUTA | ml/ml | <50/0 | 0/0, 0/0, 0/0 | Saukewa: ASTM D892 |
JAMA'AR LAMBAR ACID | mgKOH/g | 0.09 | ||
DEMULSIBILITY (40-37-3)@54X: | min | <30 | 10 | Saukewa: ASTM D1401 |
GWAJIN LAFIYA | wuce |
Zagayewar canjin mai yana magana akan jagorar dangane da ƙwarewar gaske.Suna dogara ne akan yanayin fasaha na manufa da aikace-aikacen damfarar iska